Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable baking tray aluminum foil container ] trận đấu 44 các sản phẩm.
7oz mịn tường nhựa bánh cốc dùng một lần nướng đĩa hình chữ nhật nhôm nhựa chứa
| Tên sản phẩm: | Thẻ bánh nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm 8011 |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
Số 6A Nhựa nhôm tái chế Mini Loaf Pan 670ml Thẻ nhựa dùng một lần Nhựa nhôm chứa thức ăn với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE205 |
|---|---|
| Kích thước: | 205x110x55mm |
| Độ dày: | 0,057mm |
Các thùng chứa nhựa nhôm một lần dùng 800ml Bàn nướng một lần dùng
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
|---|---|
| Kích thước: | 211x145x42mm |
| Công suất: | 800ml |
Một nửa kích thước dùng một lần nồi đồ ăn nướng nồi đồ ăn nướng nồi nướng nướng nếp nếp nếp nếp nếp nếp nắp nắp nắp nắp
| OEM: | Có sẵn |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Sử dụng: | bao bì thực phẩm |
Thùng chứa và nắp nhôm dùng một lần tùy chỉnh in 450ml
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Độ dày: | 0,02-0,04mm |
| Kích thước: | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
8.6 X 6.6 inch Deep Pan Thể chứa nhựa nhôm tái sử dụng
| Tên: | Thùng nhôm hình chữ nhật |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Chiều dài: | 8,66 inch |
Thùng chứa hình chữ nhật 300ml
| Vật liệu: | Giấy nhôm 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật hoặc tùy chỉnh |
| Sử dụng: | Bao bì đồ ăn nhẹ, món phụ, nước sốt, món tráng miệng, v.v. |
Đồ ăn bằng giấy thạch cao Pan Đồ chứa bằng giấy nhôm Thang với nắp nhựa
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | hình vuông, hình chữ nhật |
| Công suất: | 230ml 450ml 660ml 750ml 1000ml 1050ml 1350ml 1900ml |
Đàn đĩa dùng một lần nhôm tấm nhôm tấm hình vuông vuông hình vuông
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
|---|---|
| Hình dạng: | Hình chữ nhật, tròn, vuông, v.v. |
| Màu sắc: | bạc |
Xác thực phẩm bọc giấy bạc thân thiện với môi trường hộp ăn trưa
| Ứng dụng: | Nhà hàng, Nhà hàng, Hãng hàng không, Khách sạn, Nhà hàng |
|---|---|
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
| Kích thước: | Kích cỡ khác nhau có sẵn |

