Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable baking tray aluminum foil container ] trận đấu 44 các sản phẩm.
Một lần dùng BBQ Takeaway Foil Pans Tin Box Barbecue Aluminum Foil Lunch Box
| Loại: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Sử dụng: | Baking . nướng bánh . Kitchen.restaurant nhà bếp.nhà hàng |
50 Gauge BBQ nhôm giấy nướng Pan nướng Tin giấy nướng
| Tên: | Chảo nướng hình chữ nhật |
|---|---|
| Trọng lượng: | 11,0lb |
| Chiều rộng: | 14 inch |
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |
8389 Thùng nhôm 210*140*38mm Thẻ phục vụ 800ml 1000 miếng
| Mô hình: | YSA-RE210 (8389) |
|---|---|
| Tăng lên: | 210mm×140mm×42mm |
| Lên hết.: | 195mm×130mm×36mm |
200ml 260ml Lớp giấy dùng một lần nướng trứng Tart Cake Cups Lớp giấy nhôm Tart Pan
| Vật liệu thô: | 3003 3004 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | Ô, H14 |
| Độ dày: | 0.06mm, 0.08mm, tùy chỉnh |
1 2 Kích thước Foil 4 Extra Deep Steam Table Pan Aluminium Steam Table Roaster Pan
| Tên: | Thùng nồi hơi hơi cực sâu kích thước nửa |
|---|---|
| Kích thước trên cùng: | 123⁄4 inch x 103⁄8 inch |
| Kích thước cao nhất: | 113⁄4 inch x 91⁄2 inch. |
1L vòng nhôm nồi nồi mỏng nhôm tấm nồi vòng thùng
| tên: | Thùng nhôm tròn 1L |
|---|---|
| Chiều kính: | 213mm |
| Công suất: | 1020ml |
Nhóm chứa nhôm để lấy 450ml 500ml 750ml tấm thiếc lon nhôm để đi
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3003, 3004, 8011, v.v. |
| Loại: | hình chữ nhật |
10 Inch Round Foil Pans Aluminium dùng một lần 2L Big Round Foil Tray
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Tên: | 10 inch Aluminium Foil Tray |
| Công suất: | 2000ml |

