Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anti corrosion aluminum strip coil ] trận đấu 101 các sản phẩm.
130Mpa 3005 Dải cầu mũi bằng nhôm Chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm 0,13mm 3105 2024 T3 cho dây cửa sổ
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Dải hợp kim nhôm 5052 5182 8011 O H12 H14 H16 H18 H19 Cho nắp đồ uống
| Đồng hợp kim: | 5000 Series, 8000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm-5,0mm |
1060 1070 PE PVDF Coating Diamond Orange Peel Stucco Aluminium Coil
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,15mm-5,0mm |
5052 Tấm hợp kim nhôm Dải cuộn nhôm 0,1mm 6,5mm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 5052,Giá cuộn nhôm 5052, Nhà sản xuất cuộn nhôm 5052 |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | ISO, RoHS |
| dung sai: | Như yêu cầu của khách hàng |
Tấm kim cương nhôm T851 5 thanh 1000 tấm nhôm
| từ khóa: | tấm kiểm tra nhôm 5 bar 1000,tấm kiểm tra nhôm 1000,Tấm rô nhôm và trọng lượng tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm ca rô 3003 3004 3005 H22 Tấm kim cương nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm ca rô 3003 Tấm tấm ca rô nhôm 3005 |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | Ô - H112 |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm ca rô Tấm nhôm đục lỗ
| Từ khóa: | Tấm nhôm đục lỗ , Tấm nhôm kim cương , Tấm nhôm ca rô |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm nhôm dập nổi 5.0mm 3003 H14 6061 5052 Máy kiểm tra vỏ cam
| tên sản phẩm: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Cống Nghi,Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
5052 H36 Tấm nhôm rô to dày 2mm Tấm nhôm dày 3mm
| Từ khóa: | Bảng mỏng nhôm 3mm,mỏng mỏng nhôm 5052 H36 mỏng nhôm 2mm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |

