Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anti corrosion aluminum strip coil ] trận đấu 101 các sản phẩm.
3005 3105 Nhôm Trim Coil Nhà sản xuất Hợp kim Coated Giá
| Từ khóa: | Cuộn nhôm cho Can, Cuộn nhôm tấm, cuộn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
1100 1050 3003 3xxx Series 2.8mm 3mm dày 3mm tấm nhôm 4x8 cuộn cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn nhôm hoàn thiện Mill Finish, bao gồm dịch vụ cắt chuyên nghiệp, thích hợp cho đồ nội thất kim loại và linh kiện hàng không vũ trụ
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
Tấm nhôm chống trượt 5052, tấm kim cương nhôm, nhà sản xuất Trung Quốc cho ốp lát kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm ca rô 5052, Tấm kim cương nhôm 5052 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Ván sàn, Tủ lạnh, tủ rượu, tủ bếp, v.v. |
| tính khí: | O-H112, O/H14/H32/H24 |
Dải nhôm / băng 1050 3105 0,2-4mm Dải nhôm dày cho vật liệu pin
| Số mô hình: | 1050 3105 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 7-1000mm |
Trang trí 1xxx Series đèn LED phủ dải nhôm 0.2mm dày cuộn nhôm
| Đồng hợp kim nhôm: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
Công nghiệp rạch trang trí 0,2mm Dải nhôm 1050 H24
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1060 O/H 5052 Dải hợp kim nhôm Dải nhôm mỏng 0.2 0.3 0.4 0.5mm
| Đồng hợp kim: | 1060 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm-5,0mm |
Tấm nhôm Anodized 5052-H38 5005 H34 5754 Tấm nhôm kim loại cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
3105 H18 Dải cuộn dây nhôm Ip65 5.0mm cho đèn Led
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

