Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum sheet plate ] trận đấu 316 các sản phẩm.
1050 HO Mill Hoàn thiện tấm nhôm tròn cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1060 1100 H24 Cuộn nhôm cuộn 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx Dòng cho ô tô
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
ASTM 5005 5083 Tấm nhôm hợp kim 2mm 3mm 5mm 10mm Tấm nhôm dày 10mm
| Từ khóa: | Đĩa nhôm5005 Đĩa nhôm5083 Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| hợp kim nhôm: | A5052,A5005,A5083,A5754 |
Vòng cuộn dải nhôm cho máy giặt 1060 3003 Độ cứng
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-6,0mm |
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
1100 Bảng hình tròn nhôm Đĩa tròn nhôm cho đồ nấu ăn
| Thể loại: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
Dải nhôm 3003 HO cho cuộn ống linh hoạt Dải phân cách bằng nhôm 1.0mm
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Dải hợp kim nhôm 0,1mm 1050 1060 1070 1100 3A21 3003
| xử lý bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodizing, sơn tĩnh điện, chải, đánh bóng, phun cát, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng: | ±0,02mm |
Vòng cuộn dải nhôm 8011 8079 hạng hợp kim
| Alloy: | 1050 1060 1070 1100 3003 3105 5052 5754 5083 |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn, được bọc bằng nhựa PVC và vỏ gỗ |
Thực phẩm lớp 8011 3003 Giấy nhôm cuộn Jumbo Giá cuộn Almunium Giấy cuộn nhôm
| từ khóa: | almunium foil cuộn giấy nhôm, thực phẩm cấp 8011 3003 nhôm foil jumbo giá cuộn , nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Yongsheng 1xxx 1100 1050 Đĩa nhôm 2,5mm Đường kính 1000mm
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

