Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum sheet plate ] trận đấu 316 các sản phẩm.
Jumbo Coil Nhôm lá nhôm Thư kênh cuộn 1100 1050 1060 Nhôm cuộn cho máng xối
| Từ khóa: | Jumbo Coil Aluminium Foil , Aluminium Channel Letter Coil , 1100 Aluminium Coil cho máng xối |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Giấy nhôm 35 Micron Giấy nhôm dày 215 mm Chiều rộng 1235 Cuộn lá nhôm cấp thực phẩm để đóng gói
| Từ khóa: | Cuộn lá nhôm để đóng gói, Lá nhôm 35 Micron, Lá nhôm 1235 Chiều rộng 215 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
1000 Series 3000 Series Aluminum Disc Disk Round Aluminum Circle cho đồ nấu ăn
| Nguyên liệu thô: | 1060 1100 3003 3004 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
| Chiều kính: | 80-1000mm |
Tấm nhôm hình tròn anodizing 1050 1060 1070 1100 3003 3004 8011
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| moq: | 3 tấn |
1 4 inch dày mảng nhôm 1/8 inch 10mm 6mm 3mm 1mm Độ dày 4 * 8 FT
| Đồng hợp kim nhôm: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-2600mm |
| Chiều rộng: | 1000mm, 1200mm, 1250mm, 1500mm, 2000mm hoặc bất kỳ kích thước cắt nào |
5052 Cuộn hợp kim nhôm H32 1100 Cuộn nhôm cuộn h24 nhôm
| Từ khóa: | Cuộn hợp kim nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm h24 , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5083 h116 h321 5052 5005 5754 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cấp hàng hải cho đóng tàu thuyền
| Từ khóa: | Tấm nhôm cấp biển , Tấm nhôm 5083 , Tấm nhôm cho đóng tàu thuyền |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A5052, A5005, A5083, A5754 |
Đĩa kim loại 1050 1060 1100 8011
| Điều trị bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
|---|---|
| Bao bì: | Hộp gỗ, Pallet, v.v. |
| MOQ: | 3 tấn |
1050 1100 6.0mm Nhôm tấm tròn tấm đĩa đĩa cho dụng cụ nấu ăn
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |

