Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum sheet plate ] trận đấu 323 các sản phẩm.
Tấm lợp nhôm sóng Tấm lợp nhôm Tấm lợp nhôm
| Từ khóa: | Ngói nhôm , tấm lợp nhôm , Tấm lợp nhôm sóng |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Hợp kim T351 Tấm nhôm nhiệt độ 12mm 15mm cho trần
| Từ khóa: | giá nhôm tấm , tấm nhôm dày 16mm , tấm nhôm 25mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn lợp nhôm cán nguội H24 từ Trung Quốc
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
0.8mm 2mm 3mm mỏng 6xxx tấm nhôm 8x4' tấm nhôm 6061 T6
| Thể loại: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Độ dày: | 0.10-350 mm ((liên hệ với chúng tôi cho giá trị chính xác) |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
SGS Tấm phản xạ ánh sáng nhôm 4.0mm Chống lạnh
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
5052 cuộn nhôm
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 1050, Cuộn nhôm 6061, Cuộn nhôm 5052 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
5083 H116 H321 Thuyền đóng tàu Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cấp biển
| Từ khóa: | 5083 h116 Bảng hợp kim nhôm,Bảng hợp kim nhôm lớp biển,5083 h321 Bảng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
Thực phẩm lớp 8011 3003 Giấy nhôm cuộn Jumbo Giá cuộn Almunium Giấy cuộn nhôm
| từ khóa: | almunium foil cuộn giấy nhôm, thực phẩm cấp 8011 3003 nhôm foil jumbo giá cuộn , nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Tấm lợp nhôm cán nguội từ Trung Quốc 2600mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Đơn giản 1100 3003 6061 5083 1.0mm 1.2mm 1.5mm Stucco Embossed Aluminium Sheet Coil
| hợp kim: | 1100 3003 5052 6061, vv |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 1mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm, 3.0mm, tùy chỉnh |

