Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum sheet plate ] trận đấu 323 các sản phẩm.
7075 T6 Hàng không Lớp nhôm Anodized Mill Hoàn thiện
| Từ khóa: | Tấm nhôm 7075 , nhôm 7075 t6,7000 Tấm hợp kim nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm nhôm hoàn thiện 5083 7075 Tấm nhôm hợp kim để ốp trần
| Từ khóa: | tấm nhôm 5083 , tấm nhôm 7075 , dải trần nhôm & dải nhôm phẳng |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-350mm |
Tấm lợp nhôm 1060 H24 Tấm nhôm 3105 H24 Tấm lợp nhôm
| Từ khóa: | Tấm lợp nhôm , 3105 h24 Tấm lợp nhôm , 1060 h24 Tấm nhôm |
|---|---|
| Chứng chỉ: | ISO, chuẩn |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Tấm nhôm T3 Temper 1070 1100 cho tường mặt tiền kiến trúc
| Từ khóa: | Tấm nhôm nguyên chất 1100 , De Aluminio Para Camiones cho kiến trúc , Công nghiệp 1050 1060 1070 T |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm lợp nhôm 6061 T6 Nhôm 6063
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6,6063 nhôm tấm , tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn nhôm 3105 1050 1060 1070 1100 3003 5052 Cuộn tấm lợp nhôm
| từ khóa: | cuộn nhôm 3105 , Tấm lợp nhôm cuộn , cuộn nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng: | tấm lợp, trần, tấm ốp, máng xối, tường mặt tiền, v.v. |
Bức tường rèm Tấm nhôm 3003 3105 3005 3004 Tấm hợp kim nhôm Tấm nhôm cuộn cho tòa nhà
| Từ khóa: | Tấm nhôm rèm , 3003 Tấm nhôm , 3105 Tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Lớp: | A3003, A3004, A3105 |
Độ dày 2mm 4mm Tấm nhôm 6061 T6 5052 5083 A6061 Tấm hợp kim nhôm
| Từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Độ dày 2mm Tấm nhôm 6061 T6 Chiều rộng 100mm
| Từ khóa: | Độ dày 2mm tấm nhôm 6061 t6 , tấm nhôm 4 mm , tấm nhôm 6061t6 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm tùy chỉnh Tấm lợp bằng nhôm mạ kẽm Tấm lợp bằng nhôm
| Từ khóa: | tấm nhôm lợp,màn mái nhôm kẽm,bàn mái nhôm lợp |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |

