Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ anodized aluminum sheet 5mm ] trận đấu 243 các sản phẩm.
5052 8083 5754 6061 6063 1,5 mm 1mm 2mm 3mm Lớp mỏng nhôm cho xây dựng
| Đồng hợp kim: | Dòng 5000, dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O,H18,H24,H32,H34,H111,H112,T4,T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-600mm |
Bảng cuộn nhôm cuộn 3 5 6 Series nhôm hợp kim kim tùy chỉnh
| Điều trị bề mặt: | Tráng, Dập nổi, Anodized, Mill Finish, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-2000mm |
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Tấm gương nhôm phản xạ 0,1mm 1200mm 1060 3003
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,1mm-5mm |
1060 1100 H24 Cuộn nhôm cuộn 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx Dòng cho ô tô
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm hình tròn anodizing 1050 1060 1070 1100 3003 3004 8011
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| moq: | 3 tấn |
Yongsheng 1xxx 1100 1050 Đĩa nhôm 2,5mm Đường kính 1000mm
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa kim loại 1050 1060 1100 8011
| Điều trị bề mặt: | Anodizing, đánh bóng, mạ, vv |
|---|---|
| Bao bì: | Hộp gỗ, Pallet, v.v. |
| MOQ: | 3 tấn |
5052 Cuộn hợp kim nhôm H32 1100 Cuộn nhôm cuộn h24 nhôm
| Từ khóa: | Cuộn hợp kim nhôm 5052 h32 , cuộn nhôm h24 , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi , Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Cuộn dây nhôm máng xối 0,13mm-6,5mm cho chữ cái kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
3003 H18 Vòng cuộn nhôm 0,5mm x 1220mm Đối với sử dụng lá mật ong
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 3000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
| Độ dày: | 0,1-300mm |

