Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminum take out containers ] trận đấu 1116 các sản phẩm.
Gói xuất khẩu cuộn nhôm 50 - 1500mm 6.0mm dùng trong công nghiệp
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| Vật liệu: | Nhôm |
Gương đánh bóng Tấm nhôm Tấm cuộn hợp kim trang trí 1050 1060 1100
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | Theo yêu cầu của bạn |
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
Nướng thịt nướng dùng một lần Nướng thịt nướng dùng một lần sử dụng một lần
| tên: | Nướng ăn liền |
|---|---|
| Vật liệu: | Chảo nhôm, lưới nấu và chân đế bằng kim loại |
| Kích thước: | 25x31cm |
Vòng giấy nhôm cho bếp, lò nướng và lò vi sóng
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 8011 |
| Độ dày: | 10mic 12mic 14mic 15mic 18mic 20mic |
Lông phục vụ thực phẩm 1000ft lớp thương mại không dính nhựa nhựa bao bì cho nhà hàng bánh mỳ nhà hàng
| Keyword: | Foodservice Foil 1000ft Commercial Grade 8011 Aluminum Foil Roll |
|---|---|
| Cấu trúc: | 1000 feet * 12 inch |
| Thickness: | 12/14/16/18/20/25 microns |
Thùng muffin dùng một lần 6 cốc Thùng muffin để nướng Cupcake Mini Pie
| Material: | Food Grade Aluminum Foil |
|---|---|
| Length: | 9.87 inch |
| Width: | 6.5 inch |
Một lần dùng Tart Pans Mini Tart Cup Apple Round Mold Tray Tin
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 125x32mm |
| Hình dạng: | Vòng |
Ngoài trời Mini Dây nướng một lần ngay lập tức than củi Công cụ Cắm trại Picnic Grill
| tên: | Nướng BBQ ngoài trời dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm + Than |
| Dầu: | than gỗ |
Nướng than dùng một lần Nướng nướng nướng ngay lập tức Một lần sử dụng
| Vật liệu: | Sắt, lá nhôm, than củi |
|---|---|
| tên: | Nướng ăn liền |
| Kích thước: | 22x18x5cm, 27x22x5cm, 31x25x5cm, 48x31x5cm, v.v. |

