Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium foil lunch box ] trận đấu 27 các sản phẩm.
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |
30-600mm Chiều dài Thùng chứa thực phẩm bằng nhựa nhôm dùng một lần cho bao bì thực phẩm
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh hơn 200 kích cỡ |
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Lớp thực phẩm 1070 1050 Cuộn giấy nhôm Độ dày 0,2mm
| Từ khóa: | các nhà sản xuất lá nhôm , lá nhôm cho hộp đựng thực phẩm , lá nhôm cuộn vàng |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
8006 8011 Jumbo cuộn giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm ID 76mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm, lá nhôm cuộn vàng, lá nhôm vàng |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
Giấy nhôm lá cuộn Giá mỗi tấn Giấy nhôm 35 Micron cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | 35 micron tấm nhôm, giá cuộn tấm nhôm, tấm nhôm cho thùng chứa thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
Thang giấy thạch cao dùng một lần Bao bì thực phẩm Thang nhôm dùng một lần với nắp nhựa
| OEM: | Có sẵn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,02-0,04mm |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |

