Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium foil lunch box ] trận đấu 27 các sản phẩm.
5052 Nhôm Lá Cuộn Jumbo Lá Nhôm 0.6mm 0.8mm
| Từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 5052, lá nhôm 5052, lá nhôm 0,6mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 mm ~ 0,2 mm(Theo yêu cầu của khách hàng) |
450ml thùng chứa nhựa nhôm Thùng đóng gói thực phẩm và bánh
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
|---|---|
| nóng nảy: | Ô |
| Đặt hàng tùy chỉnh: | Chấp nhận |
Một lần dùng BBQ Takeaway Foil Pans Tin Box Barbecue Aluminum Foil Lunch Box
| Loại: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Sử dụng: | Baking . nướng bánh . Kitchen.restaurant nhà bếp.nhà hàng |
3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn Jumbo 38 Micron 300mm Giấy nhôm 12x1000
| Từ khóa: | Nhôm cuộn Jumbo, lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
200 + Kích thước Nhựa nhôm Bao bì thực phẩm Khối lưu trữ Hộp ăn trưa nhôm
| Loại: | Thùng đựng hàng |
|---|---|
| Lên hết.: | 227*178*32.5mm |
| Tăng lên: | 201*142*30mm |
Đồ ăn bằng giấy thạch cao Pan Đồ chứa bằng giấy nhôm Thang với nắp nhựa
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Hình dạng: | hình vuông, hình chữ nhật |
| Công suất: | 230ml 450ml 660ml 750ml 1000ml 1050ml 1350ml 1900ml |
5052 8011 Cuộn Jumbo lá nhôm cho điều hòa không khí Fin Stock
| từ khóa: | Cuộn Jumbo lá nhôm 8011,Vỏ nhôm 5052 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
3004 5052 8006 Bán buôn nhôm cuộn công nghiệp 0.2mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm 3004 , Cuộn lá nhôm công nghiệp , lá nhôm 5052 |
|---|---|
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Nhóm thực phẩm 8011 Thẻ mang đi Bao bì thực phẩm Thùng chứa nhôm
| Loại: | Chất chứa hộp ăn trưa |
|---|---|
| Chất liệu hàng: | 3003 3004 8011, v.v. |
| Kích thước: | Có thể tùy chỉnh hơn 200 kích cỡ |
Nhà máy Trung Quốc 8011 Giấy nhôm cuộn Giá thực phẩm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 8011, Lá nhôm cấp thực phẩm, Giá nhôm 8011 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

