Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum sheet roll ] trận đấu 233 các sản phẩm.
Tấm tròn nhôm chất lượng cao 1060 1100 dùng cho chậu rửa, đèn, đồ dùng nhà bếp H14
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754 etc. |
|---|---|
| Temper: | O,H12,H14,H16,H18,H24,H32,etc |
| Diameter: | 90mm-1020mm (customer requirements) |
H14 Dụng cụ nấu ăn Đĩa nhôm 1070 Tấm phản quang nhôm ASTM B209
| Từ khóa: | đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn , đĩa tròn nhôm , đĩa tròn nhôm 1060 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
1mm 5052 H34 H24 Cuộn dây nhôm phẳng cuộn kim loại
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Cuộn dây nhôm máng xối 0,13mm-6,5mm cho chữ cái kênh
| Tên sản phẩm: | cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Sê-ri 1000—8000 |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1xxx 3xxx 5xxx 0,3-0,7mm Độ dày Nhôm Trim Cuộn nhôm Kênh Thư cuộn Cuộn
| từ khóa: | Cuộn nhôm 1xxx 3xxx 5xxx, Cuộn nhôm Trim, cuộn nhôm dày 0,7 mm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1060 3003 3004 5052 Cuộn nhôm sơn trước Cuộn phủ màu
| Màu sắc: | Dòng Ral hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tấm lợp, Tấm ốp tường, Trần, Bảng quảng cáo |
| giấy chứng nhận: | ISO9001, SGS, CE, CTC |
2mm 1050 1060 1100 3003 8011 Tấm nhôm tròn thăng hoa Vòng tròn nhôm cho nồi chảo
| Từ khóa: | đĩa nhôm loại trừ, vòng tròn nhôm 1100 , vòng tròn nhôm 3003 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
Customizable 1050/1060/3003 Aluminum Circle Discs for Africa/Middle East
| Hợp kim: | 1050.1060.1070.1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, v.v. |
| Đường kính: | 50mm-1200mm (Yêu cầu của khách hàng) |
Giấy nhôm cấp thực phẩm Tấm lá nhôm Con lăn nhôm Lá nhôm để đóng gói thực phẩm
| từ khóa: | con lăn lá nhôm , lá giấy nhôm , Lá nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Cuộn dây kim loại hợp kim nhôm 1 3 5 6 Series Anodized Chiều rộng 50 - 1500mm
| Bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| độ dày: | 0,1-6,0mm |

