Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum sheet roll ] trận đấu 233 các sản phẩm.
Tấm kiểm tra nhôm 5 thanh Tấm nhôm AA1100 Tấm nhôm rô to cho sàn thang máy
| Từ khóa: | Tấm nhôm hoa văn,Tấm nhôm rô cho thang máy,Sàn mạ nhôm kiểm tra 5 thanh, |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | Ô - H112 |
PE PVC tráng 3105 Cuộn nhôm mỏng 0,5mm 2mm 3mm Dày cho ống ppr
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Yongsheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Đường kính 50 đến 240mm Nhôm Vòng tròn 2 đến 6 mm Độ dày 1050 3003 5052 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| xử lý bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Đường kính 50 Mm Vòng tròn nhôm 2 đến 6 mm 1050 1060 3003 5052 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Tên: | nhôm tròn |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Hợp kim/Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
Đơn giản 1100 3003 6061 5083 1.0mm 1.2mm 1.5mm Stucco Embossed Aluminium Sheet Coil
| hợp kim: | 1100 3003 5052 6061, vv |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 1mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm, 3.0mm, tùy chỉnh |
12 Mic 8011 Jumbo Roll Aluminium Foil giấy bếp chất lượng thực phẩm
| Đồng hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H18, H24, H22, v.v. |
| Thickness: | 12mic |
5A02 Nhôm lá mỏng Jumbo cuộn cho thực phẩm 560Mpa H112 Temper
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho thực phẩm , Giấy nhôm Cuộn giấy nhôm Jumbo |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
H112 Bảng kim cương kim cương nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương Tấm Tấm nhôm kiểm tra Tấm nhôm chải |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
8011 Bao bì thực phẩm Cuộn giấy nhôm 1500mm Chiều rộng ASTM B209
| Từ khóa: | Lá nhôm 8011, Giá lá nhôm, Bao bì thực phẩm bằng lá nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Gia dụng 6 Micron Nhôm Foil Jumbo Cuộn 150m Bao bì không mùi
| Từ khóa: | Lá nhôm 6 micron , Nhà nhập khẩu lá nhôm , Lá nhôm để đóng gói |
|---|---|
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |

