Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum alloy sheet ] trận đấu 486 các sản phẩm.
Giấy nhôm lá cuộn Giá mỗi tấn Giấy nhôm 35 Micron cho hộp đựng thực phẩm
| Từ khóa: | 35 micron tấm nhôm, giá cuộn tấm nhôm, tấm nhôm cho thùng chứa thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
2mm 1050 1060 1100 3003 8011 Tấm nhôm tròn thăng hoa Vòng tròn nhôm cho nồi chảo
| Từ khóa: | đĩa nhôm loại trừ, vòng tròn nhôm 1100 , vòng tròn nhôm 3003 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
3105 H18 Dải nhôm mỏng để sử dụng trên đường ray vận chuyển
| Thể loại: | Dòng 3000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-1550mm |
3105 3003 H14 Tấm nhôm tấm 1,2mm 4mm 7mm 16mm Tấm nhôm dày cho biển báo giao thông
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm cho biển báo giao thông |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
8006 8011 8021 8079 Giấy nhôm cuộn Giấy nhôm thực phẩm cấp cho bao bì thực phẩm
| từ khóa: | Giấy nhôm cấp thực phẩm , Giấy nhôm cuộn , Giấy nhôm để đóng gói thực phẩm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Chiều kính 80 đến 1000mm Vòng kim loại nhôm 0,13 đến 6,5mm 3003 Nhà sản xuất từ Trung Quốc
| Từ khóa: | Vòng nhôm 3003,Đĩa nhôm 3003,Vòng nhôm 240mm |
|---|---|
| quá trình vật liệu: | Cán nóng (DC) / Cán nguội (CC) |
| Điều trị bề mặt: | tráng, Mill đã hoàn thành |
Đơn giản 1100 3003 6061 5083 1.0mm 1.2mm 1.5mm Stucco Embossed Aluminium Sheet Coil
| hợp kim: | 1100 3003 5052 6061, vv |
|---|---|
| tính khí: | O-H112 |
| độ dày: | 1mm, 1.2mm, 1.5mm, 2.0mm, 3.0mm, tùy chỉnh |
Customizable 1050/1060/3003 Aluminum Circle Discs for Africa/Middle East
| Hợp kim: | 1050.1060.1070.1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754, v.v. |
|---|---|
| Tính khí: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, v.v. |
| Đường kính: | 50mm-1200mm (Yêu cầu của khách hàng) |
Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm ca rô Tấm nhôm đục lỗ
| Từ khóa: | Tấm nhôm đục lỗ , Tấm nhôm kim cương , Tấm nhôm ca rô |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Tấm nhôm caro dòng 1xxx 3xxx 5xxx 6xxx, Tấm nhôm chống trượt, Tấm nhôm kim cương
| Từ khóa: | Tấm nhôm 1xxx 3xxx 5xxx 8xxx, Tấm nhôm kiểm tra, Tấm kim loại nhôm kim cương |
|---|---|
| Thương hiệu: | Vĩnh Thịnh Hà Nam |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |

