Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 4mm aluminium sheet ] trận đấu 28 các sản phẩm.
Bếp 0,3mm 0,4mm 0,5mm Tấm tròn nhôm T4 T8
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1060 Bảng hình tròn nhôm Bảng hình tròn nhôm cho bóng đèn
| Lớp/Hợp kim: | 1050, 1060, 1100, 3003, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,3-6 mm |
1600mm 5052 Cuộn kim loại tấm nhôm tráng với logo tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đĩa hình tròn nhôm 1050 1060 1100 H14 Bảng hình tròn nhôm cho chảo
| tên: | Vòng tròn / đĩa nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050 1060 3003 3005 |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18 |
3105 Vòng tròn nhôm cho nồi 1.3/4.0/2.9/0.8/1.0mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn nhôm/đĩa/đĩa |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 3105 |
| Nhiệt độ: | O,H12,H14,H16,H18,H19,H22,H24,H26,H28,F,H112,v.v. |
A3003 Lớp phủ hoàn thiện của nhà máy nhôm đĩa cho chảo không dính
| Từ khóa: | nhà nhập khẩu vòng tròn nhôm , vòng tròn nhôm cho chảo chống dính , tấm tròn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
T351 Lớp phủ màu chảo Đĩa nhôm H18 Mill Hoàn thiện cho bếp nấu
| Từ khóa: | đánh bóng đĩa nhôm , vòng tròn nhôm 30mm , vòng tròn nhôm đế cảm ứng cho dụng cụ nấu ăn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
8011 O 55mic 70mic Độ dày dải nhôm cho ống dẫn linh hoạt
| Đồng hợp kim: | 8011 ô |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Độ dày: | 0,0045-0,2mm, v.v. |

