Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 4mm aluminium sheet ] trận đấu 28 các sản phẩm.
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
Tấm nhôm 4x10 Kim loại 2mm 4mm Độ dày 3003 5052 H112 5083 A6061 T6 Tấm hợp kim nhôm
| từ khóa: | tấm nhôm 3003 h14,3105 tấm nhôm , tấm nhôm dày 16mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Nhà sản xuất cuộn nhôm 5000 Series 0.2mm 0.32mm 1mm 2mm 4mm 5005 5754 5182 5052 5083 Nhôm cuộn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 5000 Series, Cuộn nhôm 5083, Cuộn nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A5052, A5005, A5083, A5754 |
Sản xuất tấm nhôm 6061 Giá tấm nhôm cho mỗi kg 6082 t6 6061 t651 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6 độ dày 4mm, tấm cuộn nhôm, nhôm 6061 t4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
1mm 1.5mm 2mm 4mm 5mm 6mm Độ dày 6061 6063 T6 Tấm nhôm hợp kim Máy bay Tấm nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm, tấm nhôm 6061 , tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | 6061, 6063 |
H14 Dụng cụ nấu ăn Đĩa nhôm 1070 Tấm phản quang nhôm ASTM B209
| Từ khóa: | đĩa nhôm cho dụng cụ nấu ăn , đĩa tròn nhôm , đĩa tròn nhôm 1060 |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061 |
| độ cứng: | O, H12, H14, H16, H18 |
Nhôm hợp kim 5052 5083 5754 Tấm nhôm dày 4mm 25mm Tấm nhôm cuộn
| Tên: | tấm nhôm tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
T3 T8 1100 Kết cấu mỏng 4mm Cuộn dây nhôm Chiều rộng 15mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm hình tròn anodizing 1050 1060 1070 1100 3003 3004 8011
| độ dày: | 0,13-6,5mm |
|---|---|
| Đường kính: | 80-1000mm |
| moq: | 3 tấn |
Tấm nhôm vân kim cương 5000 Series chất lượng cao từ nhà máy, tấm nhôm dập nổi hình kim cương
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
|---|---|
| tính khí: | Ô - H112 |
| độ dày: | 0,13mm-6,5mm |

