Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ thin aluminum strips 1050 ] trận đấu 549 các sản phẩm.
0.8mm 10mm 20mm Letter Sign Dải nhôm 1100 1060
| Tên sản phẩm: | Dải nhôm ký hiệu 0,8mm * 10 mm 20 mm 1100 1060 |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1060 1070 1100 3003 3005 5052 6061 v.v. |
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H26, H22, H32, H34, H36, v.v. |
1060 1070 1100 3003 5052 6061 Dải băng nhôm cán lạnh cho cáp điện
| Grade: | 1000 3000 5000 6000 Series |
|---|---|
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Thickness: | 0.1-6.5mm |
Dải nhôm công nghiệp 1060 1100 3003 5052 6061 8011 Để cuộn bộ biến áp
| Tên sản phẩm: | 1060 1100 3003 5052 6061 8011 cho cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung: | ±0,02mm |
Channelume Dải nhôm Màu gương Dải cuộn nhôm cho thư kênh
| từ khóa: | Dải nhôm Channelume , Dải nhôm cuộn gương màu , Dải cuộn nhôm cho thư kênh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm Anodized 1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn
| Từ khóa: | Tấm nhôm Anodized , 1050 1060 1100 3003 5083 6061 Tấm nhôm , Tấm nhôm cho dụng cụ nấu nướng và đèn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Dải hợp kim nhôm 0,1mm 1050 1060 1070 1100 3A21 3003
| xử lý bề mặt: | Hoàn thiện Mill, Anodizing, sơn tĩnh điện, chải, đánh bóng, phun cát, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Sức chịu đựng: | ±0,02mm |
H14 Temper Dải nhôm Cuộn cuộn 100-6000mm Chiều dài 10-1600mm Chiều rộng
| Bề mặt: | Mill Finish, Anodized, Brushed, Embossed, v.v. |
|---|---|
| NHẬN DẠNG: | 508mm hoặc 610mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB/ T3880.1-2006 |
Vòng cuộn dải nhôm 8011 8079 hạng hợp kim
| Alloy: | 1050 1060 1070 1100 3003 3105 5052 5754 5083 |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn, được bọc bằng nhựa PVC và vỏ gỗ |
Vòng cuộn dải nhôm tùy chỉnh kích thước 10mm chiều rộng cuộn nhôm
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn, được bọc bằng nhựa PVC và vỏ gỗ |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| MOQ: | 3 tấn |
Tấm nhôm hợp kim 1060 Tấm nhôm 1050 H14 1100
| Từ khóa: | nhôm tấm 1050,1100 nhôm tấm , 1100 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

