Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t8 powder coated aluminium sheet ] trận đấu 140 các sản phẩm.
Hải quân 5083 5052 Tấm nhôm sơn tĩnh điện H32 H34 cho thuyền
| Từ khóa: | tấm nhôm 5083 , hợp kim nhôm 5083 , tấm nhôm hải quân |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Tấm nhôm Anodised dày 2mm 3mm 5052 5083 1050 3003 H14 để sử dụng bên ngoài
| Từ khóa: | Tấm nhôm dày 2mm 3mm , tấm nhôm anodised , tấm nhôm sử dụng bên ngoài |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
Giá nhôm tấm 6061 T6 Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm
| Từ khóa: | Giá tấm nhôm,6061 T6 tấm nhôm,5mm tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
100mm Chiều rộng 0,2mm Cuộn nhôm 3004 3003 Dày
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Chống ăn mòn 3xxx Series 3003 Nhôm tấm Coil Độ dày 350mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm lợp nhôm Tấm lợp nhôm Tấm lợp nhôm Tấm lợp
| Từ khóa: | tấm lợp nhôm , Tấm lợp nhôm sóng , Tấm lợp nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |
Tấm nhôm đen Anodized tùy chỉnh 4x8 Tấm nhôm Anodized và cuộn
| từ khóa: | tấm nhôm anodized , tấm nhôm anodized đen , tấm nhôm anodized tùy chỉnh |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |
1000 Series Tấm nhôm 0,13mm H22 H24 HO Hợp kim nhôm tấm
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-350mm |
Tấm nhôm 3mm Tấm nhôm 10mm Tấm nhôm 5x10
| Từ khóa: | Tấm nhôm 3 mm Tấm nhôm 10 mm Tấm nhôm 5x10 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209,EN573-1,GB/T3880.1-2006 |
6061 Tấm nhôm 6mm Tấm nhôm 5mm Tấm nhôm 4mm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061 , Tấm nhôm 5mm , Tấm nhôm 4mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | ASTM-B209, EN573-1, GB / T3880.1-2006 |

