Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 416 các sản phẩm.
PE PVDF Máng xối bằng nhôm màu trắng Tấm cuộn nhôm được sơn phủ sẵn
| từ khóa: | cuộn nhôm phủ màu , cuộn máng xối nhôm trắng , cuộn nhôm sơn sẵn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| Temper: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
Dải hợp kim nhôm 5052 Dải nhôm SGS 3mm O-H112
| Tên: | Dải nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Yongsheng Aluminum Industry Co., Ltd. |
Cuộn dây nhôm phủ màu PE PVDF để trang trí nội thất sáng sủa và đầy màu sắc
| tên sản phẩm: | cuộn / tấm nhôm sơn |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000, Dòng 6000 |
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
1070 6061 6063 Đồng hợp kim nhôm dải cuộn cho thùng bơi và máy trao đổi nhiệt
| Alloy: | 6060 6061 6063 |
|---|---|
| nóng nảy: | O,H12,H14,H16,H18,H22,H24,H26,H28,H36 |
| Độ dày: | 0,1-6,0mm, tùy chỉnh |
Cung cấp nhôm cho 1050 dải nhôm 50 ~ 150mm chiều rộng cho trang trí xây dựng
| Đồng hợp kim: | 1050 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,5mm |
8000series Màu cuộn nhôm tráng
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
3003 H14 H22 Màu nổi cuộn nhôm tráng phủ Trang trí Máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Kính Spacer Zebra sọc 1500mm Màu cuộn nhôm tráng
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Dải nhôm công nghiệp 1060 1100 3003 5052 6061 8011 Để cuộn bộ biến áp
| Tên sản phẩm: | 1060 1100 3003 5052 6061 8011 cho cuộn dây máy biến áp |
|---|---|
| Chiều dài: | tùy chỉnh |
| Sự khoan dung: | ±0,02mm |
1000 Series màu cuộn nhôm tráng PVDF Lớp phủ cho tấm lợp máng xối
| Tên sản phẩm: | Cuộn nhôm tráng màu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Nhôm Yongsheng |

