Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ t3 temper coated aluminum strips ] trận đấu 417 các sản phẩm.
Nhà máy hoàn thành 3003 5005 Tấm nhôm dày 2mm để ốp máng xối
| Từ khóa: | tấm nhôm dày , tấm nhôm dày 8mm , tấm nhôm 12mm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
Cuộn nhôm 4mm 6mm Dòng 6000 Cuộn nhôm
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061t6 , tấm nhôm cuộn, tấm kim loại nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
6mm 3mm 2mm 1,5mm 3003 5005 H34 5052 Tấm nhôm tấm cho xe kéo
| Từ khóa: | tấm nhôm , tấm nhôm cho xe kéo , tấm nhôm 5052 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
1100 1050 3003 3xxx Series 2.8mm 3mm dày 3mm tấm nhôm 4x8 cuộn cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm Anodized 5052-H38 5005 H34 5754 Tấm nhôm kim loại cho dấu hiệu
| Từ khóa: | nhôm cuộn , giá nhôm tấm 4x8 , nhôm tấm làm bảng hiệu |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Vòng tròn đĩa bếp điện Vật liệu thô Bảng nhôm không dính
| Alloy: | 3003, 3105, 5052 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Chiều kính: | 80mm-1000mm |
0.2-8mm Color Aluminum Coil Roll Mirror Aluminum Coil For Gutter
| Nguồn gốc: | Hennan Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 7-21 ngày sau khi xác nhận đơn hàng |
| Hàng hiệu: | Yongsheng |
Đường kính 80mm Đĩa nhôm lớn 1000mm cho nhà bếp
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,5mm-6,5mm |
Tấm nhôm gương phản chiếu T851 1500mm Chiều rộng 0,3mm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm phản xạ ánh sáng 3004 3005 600mm 800mm Tấm nhôm gương
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |

