Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ polished aluminum mirror sheet ] trận đấu 340 các sản phẩm.
Morrir nhôm tấm phản xạ cuộn kết thúc tấm đánh bóng
| độ dày: | 0,1-10MM |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-1500mm |
| Chiều dài: | 1m-12m hoặc tùy chỉnh |
Tấm nhôm Anodized 1060 1100 3003 5083 6061 1000mm
| Chiều rộng: | 1000mm-1500mm |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV |
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
Bảng đèn Tấm nhôm dập nổi gương 0,4mm cho các ngành công nghiệp đèn
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm gương / cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Tấm hợp kim nhôm anodized 5A06 H112 5083 5052 5059
| Bề mặt: | tráng |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| hợp kim: | 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 8011, v.v. |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm gương phản chiếu cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Đánh bóng tùy chỉnh Tấm nhôm hoàn thiện gương phản xạ cao
| tên sản phẩm: | Tấm nhôm tráng gương hoàn thiện , Tấm nhôm đánh bóng tùy chỉnh , Tấm nhôm phản quang cao |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1000 Series High Reflective Aluminum Sheet Mirror Polished Aluminum Sheet Coil (Thiên 1000: tấm nhôm phản xạ cao)
| Alloy: | Dòng 1000 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,1-5,0mm |
3mm 4mm 1100 3003 5083 6061 Kính đánh bóng phản xạ nhựa nhôm đúc bọc
| Tên: | gương bóng |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 1100/1050/1060/3003/3004/3005/5005/6061, v.v. |
| Nhiệt độ: | O H12 H14 H16 H18 H19 H24 H32 T6, v.v. |
Sản xuất tấm nhôm 6061 Giá tấm nhôm cho mỗi kg 6082 t6 6061 t651 Tấm nhôm
| Từ khóa: | nhôm 6061 t6 độ dày 4mm, tấm cuộn nhôm, nhôm 6061 t4 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm dày 0,5-6mm 1050 1060 3003 5052 5754 5083 A6061 T6 Tấm nhôm
| từ khóa: | 6061 tấm kim loại nhôm , tấm nhôm 5052 5083 6061,2mm độ dày 6061 t6 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Gongyi, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

