Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ flat aluminium strip ] trận đấu 58 các sản phẩm.
3003H Coil Aluminium Cổ phiếu 8011 Nhôm tấm cuộn
| Tên sản phẩm: | cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1100 3105 5052 Tấm kim cương nhôm 4x8 8/1 Tấm 2200mm
| Từ khóa: | tấm nhôm 1100,3105 tấm nhôm , 5052 tấm nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Bán buôn 8 - 50 Mic Nhôm Foil 8011 Cuộn nhôm cho khay
| từ khóa: | 8011 Nhôm cuộn, Nhôm Foll cho khay nhôm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Lớp thực phẩm 1070 1050 Cuộn giấy nhôm Độ dày 0,2mm
| Từ khóa: | các nhà sản xuất lá nhôm , lá nhôm cho hộp đựng thực phẩm , lá nhôm cuộn vàng |
|---|---|
| Hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
8006 8011 Jumbo cuộn giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm ID 76mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm, lá nhôm cuộn vàng, lá nhôm vàng |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
Nhà máy Trung Quốc 8011 Giấy nhôm cuộn Giá thực phẩm
| từ khóa: | Cuộn nhôm 8011, Lá nhôm cấp thực phẩm, Giá nhôm 8011 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Kim loại tấm nhôm 1050 chất lượng cao cho tấm vật liệu xây dựng
| từ khóa: | Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm 1050, Tấm nhôm kim loại làm vật liệu xây dựng |
|---|---|
| nóng nảy: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
| độ dày: | 0,2mm-350mm |
Giá xuất xưởng 1050 Tấm nhôm Nhà sản xuất Tấm nhôm O-H112
| từ khóa: | Nhôm tấm 1050,tấm nhôm 1050,nhà máy sản xuất nhôm tấm 1050 |
|---|---|
| Dịch vụ gia công: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | Ô - H112 |
Tấm hợp kim nhôm 6061 cường độ cao Tấm H32 để đóng gói
| Từ khóa: | Tấm nhôm 6061,tấm nhôm để đóng gói,tấm nhôm 6061 H32 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| tính khí: | Ô - H112 |
5083 Tấm nhôm Anodized Tấm nhôm Tấm 5 mm 0,1mm 0,2mm 0,3mm 0,7mm
| từ khóa: | Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5083, Tấm nhôm 5mm |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Uốn, trang trí, hàn, đục lỗ, cắt |
| nóng nảy: | O~H112, T3~T8, T351~851 |

