Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum 6061 plate sheet ] trận đấu 298 các sản phẩm.
Dải nhôm 3003 HO cho cuộn ống linh hoạt Dải phân cách bằng nhôm 1.0mm
| Hợp kim: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Temper: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
3003 H18 Vòng cuộn nhôm 0,5mm x 1220mm Đối với sử dụng lá mật ong
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 3000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
| Độ dày: | 0,1-300mm |
Cuộn nhôm cuộn dày 1060 0,3mm 0,6mm 1,2mm
| từ khóa: | Nhôm cuộn cán nguội, Nhôm cuộn lợp mái |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim/Lớp: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Aluminum Roll Coil 1060 1100 3003 H12 GB/T3880 1.2mm 2.5mm Aluminum Sheet for Cladding
| Hợp kim: | 1000/3000/5000/6000/vv |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,2mm - 8 mm hoặc tùy chỉnh |
Hợp kim giá thấp 1050 1060 1070 1100 3A21 3003 3103 3004 5052 8011 Dải nhôm trong cuộn (dải alu)
| Từ khóa: | Cuộn dây nhôm 1100, cuộn nhôm chữ cái kênh, cuộn dây hợp kim nhôm 1050 1060 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
Jumbo Coil Nhôm lá nhôm Thư kênh cuộn 1100 1050 1060 Nhôm cuộn cho máng xối
| Từ khóa: | Jumbo Coil Aluminium Foil , Aluminium Channel Letter Coil , 1100 Aluminium Coil cho máng xối |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Hợp kim nhôm: | A1050, A1060, A1070, A1100 |
Dải nhôm / băng 1050 3105 0,2-4mm Dải nhôm dày cho vật liệu pin
| Số mô hình: | 1050 3105 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 7-1000mm |
Vòng cuộn dải nhôm 8011 8079 hạng hợp kim
| Alloy: | 1050 1060 1070 1100 3003 3105 5052 5754 5083 |
|---|---|
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
| gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn, được bọc bằng nhựa PVC và vỏ gỗ |
3105 6061 nhôm cuộn 8011 nhôm cuộn 1070 nhôm cuộn
| Từ khóa: | Cuộn nhôm 8011 , Nhôm cuộn 6061,3105 nhôm cuộn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
1050 3003 8011 Cuộn nhôm cuộn 2.0mm 4.0mm
| từ khóa: | cuộn nhôm 8011 , cuộn nhôm 3003 , cuộn nhôm cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000—8000 |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |

