Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ embossed aluminum 6061 plate sheet ] trận đấu 298 các sản phẩm.
5052 Bảng nhôm anodized 2mm 3mm 4mm Đen Xanh Đỏ Vàng Vàng
| Thể loại: | 5052 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, v.v. |
| Độ dày: | 0,5-200mm |
Tấm nhôm chất lượng cao dòng 1000 và 3000 thích hợp cho đồ gia dụng, có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
5052 6061 Tấm nhôm tấm SGS T6 6063 7075 2mm 3mm 4mm
| độ dày: | 0,1mm-20mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10mm-2200mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
Tấm nhôm 1060 1100 3003 5052 2mm 3mm 4mm Tấm nhôm cho Tấm trần
| Từ khóa: | Tấm nhôm |
|---|---|
| Tính khí: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,15-200mm tùy chỉnh |
Bảng nhôm chất lượng cao cho nắp chai đồ uống 8011/3105/5052/5657
| Đồng hợp kim: | 3000.5000.8000 Serices |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H19, H22, H24, H26 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
1100 1060 5052 3003 H14 Độ dày tấm nhôm 3003 tấm nhôm
| Thể loại: | 1000 3000 5000 6000 |
|---|---|
| Loại: | Tờ giấy |
| Nhiệt độ: | O-H112 |
Bảng nhôm chất lượng cao để sản xuất đồ bếp bền, thân thiện với môi trường và có thể tùy chỉnh
| Đồng hợp kim: | 1000.3000 Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H18, H22, H24, H26 |
| Chiều rộng: | 20-3000mm, vv |
Hợp kim 1050 h24 3003 1100 nhôm 4ft x 8ft tấm kim loại tấm nhôm
| Đồng hợp kim: | 1050 1060 1100 3003 5052, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
| Chiều rộng: | 100-2600mm |
1000 3000 5000 6000 8000series 4 × 8 inch tấm nhôm Dễ dàng vận chuyển và lắp đặt
| Đồng hợp kim: | 1000 3000 5000 6000 8000Series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8 |
| Độ dày: | 0,18-8mm |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

