Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable foil barbecue tray ] trận đấu 12 các sản phẩm.
Một lần sử dụng ngoài trời đồ chơi dã ngoại đồ dùng nướng nướng tấm nướng nướng Aluminium Wire Mesh Aluminium Holder
| Tên sản phẩm: | Công cụ nướng nướng dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Kích thước: | 31x25.5x5cm |
20ft Long Aluminium Food Foil Container Thang nhựa dùng một lần với nắp nhựa
| Tên sản phẩm: | YSA-RE185 |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Giấy nhôm |
| Kích thước: | 185x135x50mm |
300ml 1000ml bạc Tin nhôm phục vụ Trys thực phẩm đóng gói nhôm thùng với nắp
| Chất liệu hàng: | Lá nhôm 3003, 3004 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Vàng, Tùy chỉnh |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
Một lần dùng BBQ Takeaway Foil Pans Tin Box Barbecue Aluminum Foil Lunch Box
| Loại: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Sử dụng: | Baking . nướng bánh . Kitchen.restaurant nhà bếp.nhà hàng |
314x204mm nhôm nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Khay nướng giấy hình chữ nhật dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm nguyên chất 99% |
| Đồng hợp kim: | 3004 8011 |
Một lần sử dụng BBQ Grill Đèn nướng bằng than củi di động Thẻ nướng một lần
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Khay nhôm, lưới inox, than củi |
| nơi: | Bếp, Sân, Ngoài trời |
Một lần sử dụng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng nướng
| Tên sản phẩm: | Đĩa nướng BBQ bằng nhựa nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 450x300x26mm |
| Trọng lượng: | 56 gam |
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |
Một lần dùng Tart Pans Mini Tart Cup Apple Round Mold Tray Tin
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
|---|---|
| Kích thước: | 125x32mm |
| Hình dạng: | Vòng |
Thẻ nướng dùng một lần nướng than ngay lập tức nướng một lần nướng
| Vật liệu: | Sắt, Than |
|---|---|
| Dầu: | than gỗ |
| Sử dụng: | Nấu ăn trong bếp\Nướng\BBQ\Cắm trại |

