Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable coal grill ] trận đấu 5 các sản phẩm.
Nướng than một lần sử dụng 48x31x6cm Nướng than nhỏ ngay lập tức
| Vật liệu: | Lá nhôm, sắt, than |
|---|---|
| Kích thước: | 48x31x6cm |
| Trọng lượng than: | 1100g |
Nướng than dùng một lần Nướng nướng nướng ngay lập tức Một lần sử dụng
| Vật liệu: | Sắt, lá nhôm, than củi |
|---|---|
| tên: | Nướng ăn liền |
| Kích thước: | 22x18x5cm, 27x22x5cm, 31x25x5cm, 48x31x5cm, v.v. |
Nướng than nhôm Cắm trại ngoài trời Nướng nướng ngay lập tức Nướng nướng một lần
| tên: | Bếp nướng than nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm, sắt, than |
| Kích thước: | 32x24x6cm |
Thẻ nướng dùng một lần nướng than ngay lập tức nướng một lần nướng
| Vật liệu: | Sắt, Than |
|---|---|
| Dầu: | than gỗ |
| Sử dụng: | Nấu ăn trong bếp\Nướng\BBQ\Cắm trại |
Mini than đá nướng 26,5x19,5x8cm Nướng Động cơ than đá nướng nhỏ
| tên: | Bếp nướng than mini |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm, than đá, thép không gỉ |
| Tập quán: | Bếp nấu ăn/nướng/BBQ |
1

