Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable camping grill ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Tải lưới sợi xăng dùng một lần dùng BBQ Grill Từng dùng một lần dùng Grill Roaster với than treo treo
| Vật liệu: | Sắt, Than |
|---|---|
| Dầu: | than gỗ |
| Sử dụng: | Nấu ăn trong bếp\Nướng\BBQ\Cắm trại |
Nướng thịt nướng dùng một lần Nướng thịt nướng dùng một lần sử dụng một lần
| tên: | Nướng ăn liền |
|---|---|
| Vật liệu: | Chảo nhôm, lưới nấu và chân đế bằng kim loại |
| Kích thước: | 25x31cm |
Nướng than dùng một lần Nướng nướng nướng ngay lập tức Một lần sử dụng
| Vật liệu: | Sắt, lá nhôm, than củi |
|---|---|
| tên: | Nướng ăn liền |
| Kích thước: | 22x18x5cm, 27x22x5cm, 31x25x5cm, 48x31x5cm, v.v. |
Nướng than một lần sử dụng 48x31x6cm Nướng than nhỏ ngay lập tức
| Vật liệu: | Lá nhôm, sắt, than |
|---|---|
| Kích thước: | 48x31x6cm |
| Trọng lượng than: | 1100g |
Nướng than nhôm Cắm trại ngoài trời Nướng nướng ngay lập tức Nướng nướng một lần
| tên: | Bếp nướng than nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm, sắt, than |
| Kích thước: | 32x24x6cm |
Ngoài trời Mini Dây nướng một lần ngay lập tức than củi Công cụ Cắm trại Picnic Grill
| tên: | Nướng BBQ ngoài trời dùng một lần |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá nhôm + Than |
| Dầu: | than gỗ |
90 phút 1 lần sử dụng BBQ than xông nướng 1 lần sử dụng portable 1 lần sử dụng nướng gần tôi
| tên: | Nướng nướng bằng than |
|---|---|
| Vật liệu: | Chảo nhôm, lưới nấu và chân đế bằng kim loại |
| Kích thước: | 31x24cm |
Thẻ nướng dùng một lần nướng than ngay lập tức nướng một lần nướng
| Vật liệu: | Sắt, Than |
|---|---|
| Dầu: | than gỗ |
| Sử dụng: | Nấu ăn trong bếp\Nướng\BBQ\Cắm trại |
Một lần sử dụng vòng nhôm nhựa nồi nồi nồi nhựa nồi nướng với nắp nhựa
| tên: | Nồi nhôm tròn |
|---|---|
| Công suất: | 260-9700ml |
| Độ dày: | 0,042mm-0,183mm |
Nhà hàng dùng một lần than nhôm nhựa hộp BBQ Grill
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Khay nhôm, lưới inox, than củi |
| Kích thước khay: | 365x235x105mm |
1

