Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ disposable bbq takeaway foil pans ] trận đấu 6 các sản phẩm.
Một lần dùng BBQ Takeaway Foil Pans Tin Box Barbecue Aluminum Foil Lunch Box
| Loại: | hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu thô: | Lá nhôm 8011 |
| Sử dụng: | Baking . nướng bánh . Kitchen.restaurant nhà bếp.nhà hàng |
10x13 Inch Half Size Deep Takeaway Bàn giấy nhôm hình chữ nhật
| Tên: | 3500ml Pan nhựa nhôm kích thước nửa |
|---|---|
| Chiều dài: | 325mm |
| Chiều rộng: | 262mm |
190ml Thức ăn dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm Thùng dùng một lần nhôm
| Tên sản phẩm: | Khuôn bánh nửa tấm |
|---|---|
| Kích thước: | 4,49x3,7x1,26 inch |
| Trọng lượng: | 2,75g |
20x13 " Thùng chứa nhôm nhôm tái sử dụng sâu
| Tên: | Chảo hấp bằng nhôm cho bữa tiệc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Công suất: | 850ml |
8.6 X 6.6 inch Deep Pan Thể chứa nhựa nhôm tái sử dụng
| Tên: | Thùng nhôm hình chữ nhật |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Chiều dài: | 8,66 inch |
57.4 Fl Oz Đồ chứa dùng một lần bằng nhôm
| tên: | Các thùng chứa nướng bằng nhựa hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
1

