Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ bbq baking aluminum foil roll ] trận đấu 6 các sản phẩm.
12' X 1000ft Aluminium Foil Roll Standard Heavy Duty Packaging Grilling BBQ Baking Foil
| Vật liệu: | Lá nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | Hợp kim8011/1235/8006 |
| Độ dày: | 10mic, 12mic, 15mic, 18mic, 20mic, v.v. |
Lớp giấy nhôm rộng 10mm 1500mm Đặc biệt cho bao bì thuốc lá
| Alloy: | 1235, 8011 |
|---|---|
| Độ dày: | 5-9micron |
| nóng nảy: | Ô ~ H112 |
Bảng giấy nhôm hạng nặng 18 "x 1000" Bảng giấy hộ gia đình Bảng giấy nhôm đóng gói
| Name: | Heavy Duty Aluminum Foil 18" X 1000" |
|---|---|
| Size: | 30cm*5m,12m,30m,100m,150m,200m or customized |
| Product Type: | Roll |
Bọc giấy nhôm 200 Square Foot giấy nhôm giấy bọc hộ gia đình
| Vật liệu: | Lá nhôm |
|---|---|
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 |
| Độ dày: | 0,006-0,2mm |
Vàng mịn tường niêm phong nhiệt nắp lấy đồ uống nhựa chứa thực phẩm với vỏ nhựa
| tên: | Hộp đựng thực phẩm Takeaway Foil Gold Smooth Wall |
|---|---|
| Kích thước: | 220x150x45mm |
| Trọng lượng: | 19,6G |
57.4 Fl Oz Đồ chứa dùng một lần bằng nhôm
| tên: | Các thùng chứa nướng bằng nhựa hình chữ nhật |
|---|---|
| Vật liệu: | Giấy nhôm |
| Đồng hợp kim: | 8011 3003 3004 |
1

