Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ astm aluminium plate ] trận đấu 244 các sản phẩm.
Mill Finish H32 5052 Vòng tròn đĩa nhôm cho biển báo đường bộ
| Tên sản phẩm: | tấm nhôm tròn |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
180mm 1050 1060 Tròn tròn nhôm Tấm tròn nhôm Tấm tròn nhôm cho chảo bánh Pizza
| Từ khóa: | đĩa tròn nhôm, đĩa tròn nhôm , vòng tròn nhôm cho dụng cụ nấu nướng |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim / Lớp: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3002, 3003, 3004, 5052A, 5052, 5754, 6061,8011 |
Đĩa tròn nhôm 1050 1060 1100 250mm 350Mm 780mm H14 dụng cụ nấu ăn
| Đồng hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5754, v.v. |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H12, H14, H16, H18, H24, H32, v.v. |
| Chiều kính: | 90mm-1020mm (yêu cầu của khách hàng) |
Bếp 0,3mm 0,4mm 0,5mm Tấm tròn nhôm T4 T8
| Tên sản phẩm: | Đĩa nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm Yongsheng |
Nhà máy hoàn thiện tấm tròn nhôm Anodized 10 inch 1mm
| Tên sản phẩm: | Vòng tròn / Đĩa nhôm |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Nhiệt độ: | O-H112, T3-T8, T351-T851 |
1000 Series High Reflective Aluminum Sheet Mirror Polished Aluminum Sheet Coil (Thiên 1000: tấm nhôm phản xạ cao)
| Alloy: | Dòng 1000 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112 |
| Độ dày: | 0,1-5,0mm |
Sơn tĩnh điện Anodized 1050 1060 1070 1100 Cuộn nhôm tấm
| Hợp kim / Lớp: | 1000series-8000series |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,13mm-6,5mm |
Dải nhôm Anodised mỏng 1050 H24 1060 H14 1050 1100 3003 3005 5052 6061 Dải nhôm cho chữ cái
| Tên sản phẩm: | Cuộn dây nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Nhãn hiệu: | Công ty TNHH công nghiệp nhôm YongSheng |
Trang trí 1xxx Series đèn LED phủ dải nhôm 0.2mm dày cuộn nhôm
| Đồng hợp kim nhôm: | 1050 1060 1070 1100 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O, H14, H16, H18, H24, H26, H32 v.v. |
| Độ dày: | 0,2-8,0mm |
1.0mm H14 3003 Lớp gương Vòng cuộn nhôm phản xạ cao tấm kết thúc gương
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |
| Nhiệt độ: | O-H112 |

