Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ aluminium foil jumbo roll ] trận đấu 31 các sản phẩm.
5a02 8006 Lớp nhôm thực phẩm cuộn Jumbo chống ăn mòn
| Từ khóa: | 8006 8011 Giấy nhôm cấp thực phẩm, Giấy nhôm cuộn Jumbo, Giấy nhôm cho thực phẩm |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
1050 3003 8011 Lá nhôm Jumbo Roll Food Cấp 500mm Y tế
| Từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
1050 3003 8011 Giấy nhôm cuộn Jumbo Cấp thực phẩm Giấy nhôm y tế 1500mm
| từ khóa: | Lá nhôm 1050, cuộn nhôm 8011, lá nhôm 3003 |
|---|---|
| Kiểu: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
12 Mic 8011 Jumbo Roll Aluminium Foil giấy bếp chất lượng thực phẩm
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | O, H12, H14, H18, H24, H22, v.v. |
| độ dày: | 12mic |
8011 Hợp kim nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Cuộn giấy nhôm Jumbo, Máy cán lá nhôm, Lá nhôm hợp kim 8011 Cấp thực phẩm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
8006 8011 Jumbo cuộn giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm ID 76mm
| Từ khóa: | Giấy nhôm cho hộp đựng thực phẩm, lá nhôm cuộn vàng, lá nhôm vàng |
|---|---|
| Loại hợp kim: | 1050, 1060, 1070, 1100, 1235, 1145, 3003, 3004, 5052, 5A02, 8006, 8011, 8021, 8079 |
| Vật liệu cốt lõi bên trong: | Lõi nhôm, v.v. |
1060 8011 8079 Nhôm Jumbo Rolls 0,011mm Giá bán buôn
| từ khóa: | Lá nhôm 8011,Giá cuộn nhôm 1060,lá nhôm 0,011mm |
|---|---|
| Loại: | Giấy khổ nặng, Giấy khổ trung bình, Giấy khổ nhẹ |
| độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
Giấy nhôm cuộn 38 micron 300 mm 3003 3004 3105 Giấy nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Giấy nhôm dạng cuộn , Giấy nhôm cuộn Jumbo , lá nhôm 38 micron |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Loại hình: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
Nhà nhập khẩu nhôm lá nhôm Lá nhôm Jumbo cuộn Giấy nhôm gia dụng cho thực phẩm
| từ khóa: | hộp đựng bằng nhôm màng jumbo , giấy nhôm tùy chỉnh , giá cuộn giấy nhôm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |

