Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 6063 6061 t6 t4 aluminum coil ] trận đấu 24 các sản phẩm.
Sản xuất tấm nhôm Anodized 4mm 6mm 1060 3003 5083 6061 Tấm nhôm
| Vật liệu: | nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| Chiều dài: | 1-12M hoặc tùy chỉnh |
Tấm hợp kim nhôm anodized 5A06 H112 5083 5052 5059
| Bề mặt: | tráng |
|---|---|
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
| hợp kim: | 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 8011, v.v. |
Các nhà sản xuất nhôm anodized 2mm 3mm 5mm 10mm Mảng nhôm Giá mảng nhôm
| Vật liệu: | nhôm anodized |
|---|---|
| nóng nảy: | O, H12, H14, H16, H18, H22, H24, H26, H32, H34, H36, H38, T4, T5, T6, T651 |
| độ dày: | 0,2mm-20mm |
Dải nhôm anidized cuộn cuộn nhôm hợp kim bẩn bạc màu nhôm
| Vật liệu: | Nhôm |
|---|---|
| Alloy: | 1050, 1060, 1070, 1100, 3003, 3004, 3105, 5052, 5083, 5754, 6061, 6063, 6082, 8011, v.v. |
| độ dày: | 0,1-30mm |

