Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 5052 aluminum sheet roll ] trận đấu 233 các sản phẩm.
8011 H24 10mic Ống nhôm dày trong Bảng giấy Jumbo Roll cho bao bì
| hợp kim: | 8011 |
|---|---|
| tính khí: | H24 |
| độ dày: | 0,01mm |
8011 Hợp kim nhôm cuộn thực phẩm cấp Jumbo
| Từ khóa: | Cuộn giấy nhôm Jumbo, Máy cán lá nhôm, Lá nhôm hợp kim 8011 Cấp thực phẩm |
|---|---|
| Mục: | Nhà cung cấp Dịch vụ ăn uống Giấy nhôm, Giấy nhôm bạc, Đóng gói thực phẩm Giấy nhôm gia dụng |
| Độ dày: | 0,006 ~ 0,2mm |
3004 Pin nhôm lá cuộn 45 Cm 3004 nhôm lá cuộn
| từ khóa: | pin nhôm lá , lá nhôm 3004 , lá nhôm ở dạng cuộn |
|---|---|
| Hợp kim / Lớp: | Dòng 1000, 2000, 3000, 5000, 6000, 7000, 8000 |
| Thể loại: | Giấy bạc khổ nặng, Giấy bạc khổ vừa, Giấy bạc khổ nhẹ |
ASTM 6063 T6 Bảng nhôm Bảng nhôm lớp biển để sử dụng trên tàu
| Dòng: | Dòng 6000 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | T4, T6, T651, v.v. |
| Độ dày: | 0,15-6,0mm |
Tấm nhôm 3003 1050 1100 h14 Tấm nhôm 0,3mm Tấm nhôm cho mái
| Từ khóa: | tấm nhôm 3003, tấm nhôm 1050, tấm nhôm cho mái nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Thị trấn Huiguo, thành phố Gongyi, tỉnh Hà Nam, Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Độ dày 0,1-3,0 mm Dải cuộn cuộn nhôm Độ rộng 3-2600 mm SGS Chất liệu được chứng nhận để sản xuất
| Tên sản phẩm: | Cuộn/cuộn nhôm |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3102, 3003, 3004, 3005, 5052, 5A02, 5754 |
Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn nhôm Vòng cuộn nhôm có lớp phủ màu Vòng cuộn nhôm Vòng kim loại
| Alloy: | 1050 1100 3003 3004 5051 5052 6061 |
|---|---|
| nóng nảy: | O-H112,T3-T8,T351-T851 |
| Độ dày: | 0.2-6.5mm |
Các nhà cung cấp nhà máy OEM ODM 1050 1100 3003 3105 Đĩa hình tròn nhôm kim loại kim loại hình tròn tấm mảng giá
| Tên sản phẩm: | Đĩa tròn nhôm |
|---|---|
| hợp kim: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O, H14, H16, H18 |
Vòng cuộn dải nhôm loại hợp kim Bảng cuộn 1.5mm 2.5mm Bên trong đường kính 76mm
| Chiều rộng: | Theo yêu cầu của bạn |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xây dựng, Trang trí, Giao thông vận tải, v.v. |
| Độ dày: | 0,1-6,0mm |
Trung Quốc sản xuất cuộn nhôm 1100 3003 Tấm kim loại cuộn với chất lượng tốt
| Material: | Aluminum Material |
|---|---|
| Temper: | O-H112 |
| Thickness: | 0.3mm-8mm |

