Tất cả sản phẩm
-
MartinLần đầu tiên hợp tác với Yongsheng Aluminium, chúng tôi thấy rất dễ dàng, vì thời gian giao nhận hàng hóa rất nhanh, và quản lý kinh doanh cũng rất chuyên nghiệp. -
Alice SuCông ty chúng tôi và Yongsheng Aluminium đã hợp tác được gần ba năm. -
ZoeyChúng tôi mua vòng tròn nhôm từ Yongsheng Aluminium và vận chuyển chúng đến Ghana. -
Amin MazlumChúng tôi đã mua tổng cộng gần 500 tấn nhôm cuộn màu nổi từ Yongsheng Aluminium.
Kewords [ 4x8 aluminum diamond plate ] trận đấu 19 các sản phẩm.
Tấm ca rô nhôm H112 5 thanh Tấm kim cương nhôm 4x8
| từ khóa: | Tấm kiểm tra nhôm 3 mm Tấm kiểm tra nhôm 6 mm Tấm kim cương nhôm 0,25 Tấm 4x8 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm ca rô nhôm 5 thanh 3 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm rô H112 5 thanh Tấm nhôm kim cương 4x8 Tấm nhôm dập nổi
| Tên: | tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
Tấm nhôm kim cương 1050 3003 4 x 8 được cán màng nhôm lá chủ yếu được sử dụng làm vật liệu chống trượt và trang trí.
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương |
|---|---|
| hợp kim: | 1100, 1145, 1050, 1060, 3003, 3004, 3005, 3102, 5052, 5A02, 5754 |
| tính khí: | O-H112 |
5754 Tấm nhôm 5 thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi Cuộn tấm nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm kim cương 4x8 tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
5.0mm 6.5mm nhôm vạch vạch 5754 H32 nhôm kim cương vạch 4x8 tấm
| Từ khóa: | Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm có hoa văn ca rô Tấm nhôm đục lỗ dập nổi |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
| tính khí: | O-H112 |
A3003 5052 5754 Tấm kim cương nhôm 6061 Tấm gân nhôm 5 thanh Tấm nhôm caro
| Tên sản phẩm: | Nhôm rô tấm |
|---|---|
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000-8000 |
| tính khí: | O - H112 , T3 - T8 , T351 - T851 |
5754 Tấm nhôm 5 Thanh 5mm 4x8 Tấm nhôm kim cương Tấm nhôm dập nổi
| Tên sản phẩm: | Tấm kim cương nhôm tấm 4x8,tấm nhôm 5754 5 thanh 5mm,cuộn tấm nhôm dập nổi |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | Dòng 1000, Dòng 3000, Dòng 5000 |
Tấm kim cương đen 4x8 tấm nhôm kim cương tấm nhôm ca rô
| Từ khóa: | Tấm kim cương đen , Tấm nhôm ca rô , Tấm kim cương nhôm 4x8 |
|---|---|
| Nhiệt độ: | O-H112 , T3-T8 |
| Độ dày: | 0,15mm-5 mm |
0,8mm 1,5mm Tấm kim cương nhôm dập nổi tùy chỉnh 4 X 8 Tấm kiểm tra nhôm
| Tên sản phẩm: | Tấm nhôm dập nổi 0,8mm, tấm nhôm kiểm tra 4 x 8, tấm kim cương nhôm tấm 4x8 |
|---|---|
| Thương hiệu: | Công ty TNHH Công nghiệp nhôm YongSheng |
| Hợp kim/Lớp: | 1000 Series, 3000 Series, 5000 Series |

